shafi_banner

Ƙarshen ƙaramin fitila mai kyalli a ranar 25 ga Fabrairu, 2023

LABARIN TRIECO

A ranar 25 ga Fabrairu, 2023, EU za ta hana ƙananan fitilu masu kyalli marasa ƙarfi da fitulun kyalli masu siffar zobe (T5 da T9).Bugu da kari, daga ranar 25 ga Agusta, 2023, fitilun T5 da T8 da kuma daga 1 ga Satumba, ba za a iya siyar da fitilun halogen (G4, GY6.35, G9) a cikin EU ta hanyar masana'anta da masu shigo da kaya.

Ƙarshen ƙaramin fitila mai kyalli

Ba lallai ba ne a canza fitilun kuma fitulun da aka riga aka saya ana iya sa su aiki.Ana kuma ba dillalai damar sayar da fitilun da aka saya a baya.

Menene wannan ke nufi ga kasuwanci?

Haramcin fitilu masu kyalli zai shafi kamfanoni da yawa, saboda dole ne su canza zuwa wasu hanyoyin samar da hasken wuta.Wannan zai buƙaci duka babbar ƙungiya mai amfani da babban jarin kuɗi.

Baya ga saka hannun jari, sabuwar ƙa'idar za ta ƙara ƙarfafa sauyawa daga tushen hasken da ba a daɗe ba zuwa hasken fitilun LED mai wayo wanda, ba shakka, tabbatacce ne.Irin waɗannan matakan, waɗanda aka tabbatar da samar da tanadin makamashi har zuwa 85%, za su tabbatar da cewa ana amfani da LEDs a duk wuraren jama'a, masu zaman kansu da kasuwanci a cikin sauri.

Wannan sauyawa zuwa ƙarin hasken wuta mai ƙarfi, kamar LEDs, zai haifar da babban tanadin farashi a cikin dogon lokaci.Ba a ma maganar ba, za ku yi abin ku don muhalli ta hanyar rage sawun carbon ku.

Lokacin da fitilun gargajiya na al'ada aka cire bisa hukuma (ƙananan fitilu masu kyalli daga Fabrairu 2023 da T5 da T8 daga Agusta 2023), bisa ga kiyasin mu, a cikin shekaru shida masu zuwa a Turai kaɗai kusan miliyan 250 da aka riga aka shigar (ƙididdigar T5 da T8). ) za a buƙaci a maye gurbinsu.

daga Triecoapp.

 

Rungumar canji yana da sauƙi tare da Trieco

Wannan muhimmin lokaci yana ba da babbar dama don tafiya mara waya tare da sake fasalin LED ɗin ku.

Ayyukan kula da hasken wutar lantarki na mara waya suna samun karɓuwa saboda ingantaccen tarihinsu na rage yawan amfani da makamashi, rage farashin aiki, inganta aminci, da samar da ingantaccen tsarin cibiyar sadarwa wanda zai iya haɓaka cikin sauƙi tare da ƙarancin rushewa da farashin shigarwa.Anan akwai manyan dalilai guda huɗu da yasa yakamata ku rungumi canji tare da Trieco.

Shigarwa mara lalacewa

Triecois babbar fasaha ce ta musamman don gyare-gyare da ayyukan gine-gine inda ake neman mafita masu inganci waɗanda za su kauce wa buƙatar sake gina ƙasa gaba ɗaya - kawai manyan abubuwan da ake buƙata don kunna wutar lantarki mara waya.Babu sabon wayoyi ko na'urorin sarrafawa daban da za a girka.Babu haɗin yanar gizo da ake buƙata.Kawai yi oda kuma shigar da na'urori masu auna firikwensin TriecoReady, firikwensin, da maɓalli kuma kuna da kyau ku tafi.

Sauƙaƙan juyawa

Triecoalso yana ba da hanyar da ba ta da damuwa don haɗa duk wasu fitilu marasa TriecoReady ko sarrafa samfuran cikin tsarin Triecosystem ta amfani da raka'o'in Bluetooth ɗin mu.Don haka, lokacin da ake canza tsohuwar fitilar mai kyalli zuwa LED, Triecois yana da sauƙin haɗawa cikin tsohuwar kayan aiki ta hanyar direban TriecoReady.

Aiwatar da gaggawa

Ana daidaita fitilun da aka kunna Casambi kuma ana sarrafa su ta amfani da app ɗin mu kyauta don saukewa.An 'yanta daga ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan wayoyi, duk wani ƙari ko canje-canje ga na'urorin sarrafa hasken wuta ana iya aiwatar da su cikin sauƙi a cikin ƙa'idar.Yana yiwuwa a ƙara ko cire fitilu, don gabatar da sabbin ayyuka da al'amuran da aka yi na al'ada a kowane lokaci.Ana yin duk a cikin software, a kowane lokaci, daga ko'ina.

Samar da hasken wutar lantarki na ɗan adam

Wannan yana buɗe yuwuwar ƙirƙirar hanyoyin sadarwa masu wayo mai wayo.An san tsawaita bayyanar da hasken wuta mai tsananin kyalli yana haifar da damuwa.Matsakaicin adadin kowane tushen haske yana haifar da rashin jin daɗi.Don haka, kula da buƙatun hasken da aka keɓance a cikin babban rukunin yanar gizo, kamar ɗakin ajiya - inda girman ɗaya bai dace da duka ba - yana da mahimmanci ga lafiyar ma'aikata da aminci.Farin haske mai kunnawa zai iya taimakawa tare da hankali da mayar da hankali na mazauna aiki a cikin wurare masu duhu.Bugu da ƙari, gyare-gyaren ɗawainiya, inda aka daidaita matakin hasken gida bisa ga ƙayyadaddun buƙatu a kowane yanki na aiki, kuma yana taimakawa wajen inganta yanayin gani da aminci ga ma'aikata.Ana iya aiwatar da duk wannan nan da nan daga Triecoapp.